Matsayi : Gida > Kayayyaki > Na'urar hako rijiyar ruwa > Na'urar hako rijiyar crawler

Crawler ruwa rijiyar hako na'urar MW260

Crawler ruwa rijiyoyin hako na'urar MW260 mai sarrafa kansa mai aikin hakowa na pneumatic ya dace da hakowa na masana'antu da na farar hula da hakowa zafin ƙasa. Yana da fa'idodi na babban diamita mai hakowa, hakowa mai zurfi, saurin fim, motsi mai sassauƙa, da yanki mai fa'ida.
Raba:
Gabatarwar Samfur
  1. Ƙaƙwalwar na'urar hakowa tana ɗaukar ƙwararrun injin tafiya tare da akwatin ragi, wanda ke da tsawon rai.
  2. Akwatin gear ɗin an jefa shi cikin yanki ɗaya, tare da injina biyu suna ba da ƙarfi mai ƙarfi, juzu'i mafi girma, mafi dorewa, da ƙarancin kulawa.
  3. Amfani da ƙwararrun chassis na tono, mai ƙarfi da ɗorewa, babban kaya mai ɗaukar nauyi, farantin sarƙoƙi mai faɗi, ƙarancin lalacewa ga manyan hanyoyi.
  4. Kowane bututun mai an rufe shi da jaket mai kauri mai kauri don sanya rayuwar sabis na bututun mai ya daɗe.
Nuna cikakkun bayanai
Injin iska
Pump mai
Injin Welding Electric
Bayanan fasaha
Ma'aunin Fasaha
Nauyin (T) 6.5 Diamita na bututu (mm) Φ76  Φ89
Diamita na rami (mm) 140-305 Tsawon bututu (m) 1.5m 2.0m  3.0m
Zurfin hakowa (m) 260 Rig lifting Force (T) 15
Tsawon gaba na lokaci ɗaya (m) 3.3 Gudun tashin sauri (m"'/min) 24
Gudun tafiya (km/h) 2.5 Saurin ciyarwa (m"'/min) 28
Hanyoyi masu hawa (Max.) 30 Nisa na lodi (m) 2.73
Kayan aiki capacitor (kw) 70 Hoisting Force na winch (T) 1.5
Amfani da karfin iska (MPA) 1.7-3.0 karfin juyi (N.m) 4000-5300
Amfanin iska (m³"'/min) 17-31 Girma (mm) 4000×1850×2300
Swing gudun (rpm) 45-70 Sanye take da guduma Matsakaici da jerin matsananciyar iska
Ingantaccen shigar ciki (m"'/h) 10-35 Babban bugun ƙafa (m) 1.4
Alamar injin Injin Xichai
Aikace-aikace
Tambaya
Imel
WhatsApp
Tel
Baya
SEND A MESSAGE
You are mail address will not be published.Required fields are marked.