Gabatarwar Samfur
Wannan injin yana ɗaukar babban injin mai ƙarfi mai ƙarfi don shugaban wuta da dizal iri, babban diamita na ruwa
cylinders don tsarin kula da ruwa. Ana kiyaye alamar dizal ta tsarin matakan tace iska 2 kuma yana iya amfani da iska mai tsabta kai tsaye daga na'urar kwampreso.
Amfanin MW300:
1. Inji:Ya ɗauki sanannen nau'in Guangxi Yuchai 85Kw turbocharged
2. Kayan Tuƙi na Crawler:Motar da aka ƙera tare da akwatunan rage saurin gudu yana tsawaita rayuwar sabis
3. Ruwan Mai Na Ruwa:Yana amfani da akwatin kwatankwacin gear (wanda ke da haƙƙin mallaka) don raba fam ɗin mai, samar da isasshen wuta da rarraba daidai. Tsarin hydraulic yana ɗaukar ƙira na musamman, wanda ke da sauƙin kiyayewa kuma yana iya rage farashin kulawa.
4. Na'urar Rotary:hadedde simintin gearbox, wutar lantarki mai dual, babban juzu'i, mai dorewa, ƙananan farashin kulawa
5. Haɗa Chassis:ƙwararren excavator chassis yana ba da dorewa da ƙarfin nauyi mai ƙarfi, farantin sarkar nadi mai faɗi yana haifar da ƙaramin lalacewa ga shingen kankare.
6. Ƙarfin Ƙarfi:lamban kira tsara hada hannu da kananan size yet dogon bugun jini, biyu Silinda dagawa, karfi dagawa iya aiki. An shigar da hannun ɗagawa tare da mai iyaka don kare Silinda da tabbatar da amincin aiki. Kowane tubing na hydraulic an rufe shi da harsashi mai kariya don tsawaita rayuwar bututun yadda ya kamata.